Hapa Select ni Biashara Kama Kawaida!

Masaa ya kazi wakati huu wa Covid-19:
Jumatatu hadi Ijumaa: Saa Mbili asubuhi hadi saa Nane na Nusu.

Lakini, Kwa sababu ya Covid-19 tunapunguza mawasiliano ya ana Kwa ana
Kundi letu la huduma liko tayari kuwasiliana na wewe kupitia simu au anwani za barua pepe

Maswali yanayohusiana na refund:
Kevin Okuche:
+254 793 372 121 | okuchek@selectafrica.net
Susan Kerubo (Alt):
+254 711 114 296 | kerubomigiros@selectafrica.net

Maswali yanayohusiana na ulipaji wa mkopo:
Susan Kerubo:
+254 711 114 296 | kerubomigiros@selectafrica.net
Peter Gacheru (Alt):
+254 786 700 013 | gacherup@selectafrica.net

Kupata cheti cha salio lako:
Susan Kerubo:
+254 711 114 296 | kerubomigiros@selectafrica.net
Dunstan Masheti (Alt):
+254 731 006 480 | mashetid@selectafrica.net

Maswali kuhusu akaunti yako:
Peter Gacheru:
+254 786 700 013 | gacherup@selectafrica.net
Dunstan Masheti (Alt):
+254 731 006 480 | mashetid@selectafrica.net

Kwa maswali ya jumla:
Regina Ithae:
+254 720 808 719 | Ithaer@selectafrica.net

Muhtasari Wa Biashara

Select Management Services (Kenya) Ltd ikijulikana kwa jina maalum kama Select Credit humu nchini, ni sehemu ya Teule kundi la makampuni. Kundi la makampuni ya Select utoa huduma rejareja ya fedha ikilenga wafanyi kazi.Kizio ya Biashara ya Kenya ilianza kazi mwaka 2008, kulenga mikopo ugani kwa wafanyakazi katika sekta binafsi.

Mwaka 2011 Serikali ya Kenya kupitia Wizara ya Utumishi wa Umma uliotolewa Select Management Services (Kenya) Ltd, mamlaka kupitia kanuni punguzo, kutumia “kuangalia mbali” kituo kwa wafanyakazi wote wa Serikali. Hivyo Select aliingia matumizi ya mikopo soko kwa watumishi wa umma

Nyayo yetu ya rejareja kwa sasa inashughulikia eneo tano za mauzo, yaani, jijini Nairobi yenye inaenea mkoa wa Kati, bonde la ufa ikiwa na makao yake Nakuru na inaenea hadi mpaka ya Kaskasini, Kisumu ikifunika mkoa ya Zamani ya Nyanza na Mkoa la Magharibi , na vile vile Machakos ikienea Mkoa wa Mashariki. Mombasa inashikilia sehemu ya Pwani kutoka voi Mpaka Lamu.

KIKOTOZI YA MKOPO

MAELEZO YA MAWASILIANO

Naibu Afisa Mtendaji Mkuu: Norman Ambunya

TAWI LA NAIROBI

Meneja wa Tawi: Philomenah Bineah-Kapkory

Anwani:
1st Floor,
Transnational Plaza,
Mama Ngina Street,
Nairobi Kenya

Sanduku La Posta:
PO Box 27639,
Nairobi, 00506

Nambari ya Simu Elekesi: 073 270 0022 / 070 305 7500

 

TAWI LA KISUMU

Meneja: Evans Maobe

Anwani:
Kisumu Office
First floor, Murbs Building
Oginga Odinga street
Off Makasembo road,
Kenya

Nambari ya Simu Elekesi:  071 913 7381 / 078 670 0015

 

TAWI LA MACHAKOS

Meneja: Benard Onyango (Meneja Mwakilishi)

Anwani:
Jumba la KCB
Ghorofa ya Kwanza

Nambari ya Simu Elekesi: 071 913 7438 / 078 670 0010

 

TAWI LA NAKURU

Meneja: Rollins Odima
Jumba la biashara la CIGMA
Ghorofa ya Tatu

Nambari ya Simu Elekesi: 071 913 7541 / 078 670 0012

 

TAWI LA MOMBASA

Meneja: Suleiman Baset

Anwani:
Jumba La MTC Trading Center
Ghorofa ya Tano, North Wing
Barabara ya NKURMAH

Nambari ya Simu Elekesi: 072 030 6748 / 078 670 0014

 

TIMU YA USIMAMIZI

NORMAN AMBUNYA

Mkurugenzi Mdogo na Wakilishi Mkurugenzi
ambunyan@selectafrica.net

THOMAS CHEGE

Deputy CEO
cheget@selectafrica.net

EVANS MAOBE

Meneja wa Tawi la Pwani
maobee@selectafrica.net

BENARD ONYANGO

Meneja wa Tawi la Mashariki
onyangob@selectafrica.net

PETER GACHERU

Nchi Collections Meneja Kenya
gacherup@selectafrica.net

SULEIMAN BASET

Regional Manager (Coastal)
basets@selectafrica.net

ROLLINS ODIMA

Meneja wa Tawi la Magharibi
odimar@selectafrica.net