Muhtasari Wa Biashara

Select Management Services (Kenya) Ltd ikijulikana kwa jina maalum kama Select Credit humu nchini, ni sehemu ya Teule kundi la makampuni. Kundi la makampuni ya Select utoa huduma rejareja ya fedha ikilenga wafanyi kazi.Kizio ya Biashara ya Kenya ilianza kazi mwaka 2008, kulenga mikopo ugani kwa wafanyakazi katika sekta binafsi.

Mwaka 2011 Serikali ya Kenya kupitia Wizara ya Utumishi wa Umma uliotolewa Select Management Services (Kenya) Ltd, mamlaka kupitia kanuni punguzo, kutumia “kuangalia mbali” kituo kwa wafanyakazi wote wa Serikali. Hivyo Select aliingia matumizi ya mikopo soko kwa watumishi wa umma

Nyayo yetu ya rejareja kwa sasa inashughulikia eneo tano za mauzo, yaani, jijini Nairobi yenye inaenea mkoa wa Kati, bonde la ufa ikiwa na makao yake Nakuru na inaenea hadi mpaka ya Kaskasini, Kisumu ikifunika mkoa ya Zamani ya Nyanza na Mkoa la Magharibi , na vile vile Machakos ikienea Mkoa wa Mashariki. Mombasa inashikilia sehemu ya Pwani kutoka voi Mpaka Lamu.

Kikotozi ya mkopo

Peana

Maelezo ya Mawasiliano

Naibu Afisa Mtendaji Mkuu: Mr Peter Ochieng

TAWI LA NAIROBI

Meneja wa Tawi: Benard Onyango

Anwani:
Ghorofa ya Chini,
Kenya Re Towers,
Upper Hill, Barabarani Ragati,
Nairobi Kenya

Sanduku La Posta:
PO Box 27639,
Nairobi, 00506

Nambari ya Simu Elekesi: +254 202-777500/1

TAWI LA KISUMU

Meneja: Rollins Odima

Anwani:
Jumba La MURBS,
Ghorofa ya Kwanza,
Barabara ya Makasembo, karibu na Oginga Odinga Street
Kando ya jengo la Swan Center
Kisumu, Kenya

Nambari ya Simu Elekesi: 0770359394

TAWI LA MACHAKOS

Meneja: Benard Onyango (Meneja Mwakilishi)

Anwani:
Jumba la KCB
Ghorofa ya Kwanza

Nambari ya Simu Elekesi: 0770563554

TAWI LA NAKURU

Meneja: Kevin Okuche
Jumba la biashara la CIGMA
Ghorofa ya Tatu

Nambari ya Simu Elekesi: 0770469300

TAWI LA MOMBASA

Meneja: Evans Maobe

Anwani:
Jumba La MTC Trading Center
Ghorofa ya Tano, North Wing
Barabara ya NKURMAH

Nambari ya Simu Elekesi: 0773761860

Timu ya Usimamizi

Peter Ochieng

Peter Ochieng

Mkurugenzi Mdogo na Wakilishi Mkurugenzi

ochiengp@selectafrica.net

Rollins Odima

Rollins Odima

Meneja wa Tawi la Magharibi

odimar@selectafrica.net

Dustan Masheti

Dustan Masheti

Mkusanyiko Meneja Kenya

mashetid@selectafrica.net

Regina Ithae

Regina Ithae

Meneja Utawala

ithaer@selectafrica.net

Evans Maobe

Evans Maobe

Meneja wa Tawi la Pwani

maobee@selectafrica.net

Peter Gacheru

Peter Gacheru

Nchi Collections Meneja Kenya

gacherup@selectafrica.net

Beatrice Kubai

Beatrice Kubai

Meneja wa Operesheni

kubaib@selectafrica.net

Benard Onyango

Benard Onyango

Meneja wa Tawi la Mashariki

onyangob@selectafrica.net

KEVIN OKUCHE

KEVIN OKUCHE

Meneja Mtendaji wa Tawi (bonde la ufa)

okuchek@selectafrica.net